ਐਸ ਐਸ ਪੀ ਪਟਿਆਲਾ ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਭੁੱਲਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਚੁੱਕ ਦਿਓ ਫੱਟੇ ਤਸਕਰਾਂ ਦੇ -ਸਦਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੀਤੀ 5 ਲਖ 22 ਹਜ਼ਾਰ ਮਿਲੀਲੀਟਰ 2 ਨੰਬਰੀ ਸ਼ਰਾਬ ਬਰਾਮਦ

For City Desk Patiala/PT/DT (Story sent by Aman Sood) Senior IPS of 2007 batch, Harcharan Singh Bhullar took over as SSP Patiala, on Thursday. Assuming his office, Bhullar solicited the cooperation of the people of Patiala district for the prevention of drugs and crime including maintaining law and order.Tribune photo: Rajesh Sachar

 

ਐਸ ਐਚ ਓ ਸਦਰ ਐਸ ਆਈ ਸੁਖਦੇਵ ਸਿੰਘ

Report : Parveen Komal Editor In Chief

ਨਵ ਨਿਯੁਕਤ ਐਸਐਸਪੀ ਪਟਿਆਲਾ ਸ੍ਰੀ ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਭੁੱਲਰ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਆਈਪੀਐਸ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ, ਸੁਖਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਚੌਹਾਨ ਡੀਐਸਪੀ (ਆਰ) ਪਟਿਆਲਾ ਅਤੇ ਸੁਖਦੇਵ ਸਿੰਘ ਐਸਐਚਓ ਪੀਐਸ ਸਦਰ ਪਟਿਆਲਾ ਦੀ ਕਮਾਂਡ ਹੇਠ ਪੁਲਿਸ ਚੌਕੀ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਏਐਸਆਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਿੰਘ ਭੁਨੇਰਹੇੜੀ ਨੇ ਸ਼ਰਾਬ ਤਸਕਰਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ 5 ਲੱਖ 22000 ਮਿਲੀਲੀਟਰ ਬਰਾਮਦ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਕੁੱਲ 4 ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ।

ਸਦਰ ਪਟਿਆਲਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇੱਕ ਕੇਸ ਐਫਆਈਆਰ ਨੰਬਰ 254 ਡੀ. 18.10.2021 ਯੂ/ਐਸ 61/1/14, 78 (2) ਸਾਬਕਾ. ਪੀਯੂਸ਼  ਪੁੱਤਰ ਰਾਮ ਪਾਲ ਅਤੇ ਅਭਿਮੰਨਿਊ ਉਰਫ  ਸੰਨੀ ਪੁੱਤਰ ਧਰਮਪਾਲ ਵਾਸੀ ਮਥੁਰਾ ਕਾਲੋਨੀ ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਸ੍ਕੂਟਰ  ਨੰਬਰ ਪੀ ਬੀ 11 ਬੀਐਚ 7958 ਸਮੇਤ 96 ਬੋਤਲਾਂ ਸ਼ਰਾਬ ਚਾਰਲੀ ਸੰਤਰਾ (ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਵਿਕਰੀ ਲਈ) ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀਆਂ ਅਤੇ ਦੋਸ਼ੀ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। .

ਇੱਕ ਹੋਰ ਕਾਰਵਾਈ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੇਸ ਹੋਰ  ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਐਫ ਆਈ ਆਰ ਨੰਬਰ 255 ਡੀ. 18.10.2021 ਯੂ/ਐਸ 61/1/14, 78 (2) ਬਰਖਿਲਾਫ  ਦੋਸ਼ੀ ਅਮਰੀਕ ਸਿੰਘ ਪੁੱਤਰ ਮਦਨ ਲਾਲ ਵਾਸੀ  ਲੋਪੋ ਪੀਐਸ ਸਮਰਾਲਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਲੁਧਿਆਣਾ ਅਤੇ ਰੋਬਨਦੀਪ ਸਿੰਘ S/O ਗੁਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ  ਨਸਿੰਗਪੁਰਾ ਪੀ ਐਸ ਬੱਸੀ ਪਠਾਣਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਫਤਿਹਗੜ੍ਹ ਸਾਹਿਬ ਥਾਣਾ ਸਦਰ ਪਟਿਆਲਾ ਵਿਖੇ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਕਾਰ ਨੰਬਰ ਪੀਬੀ -11 ਬੀਏ -0892 ਮਾਰਕਾ ਓਪਟਰਾ ਦੇ ਨਾਲ 360 ਬੋਤਲਾਂ  ਸ਼ਰਾਬ ਚਾਰਲੀ (ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਵਿਕਰੀ ਲਈ), 240 ਬੋਤਲਾਂ ਫਸਟ ਚੁਆਇਸ (ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਵਿਕਰੀ ਲਈ) ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀਆਂ। ਦੋਵੇਂ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਹੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ

Leave a Reply

Your email address will not be published.