ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਬਹੁਚਰਚਿਤ ਕਰੋੜਾਂ ਦੀ ਡਕੈਤੀ ਦੇ ਮੁਜਰਮ ਨਕਲੀ ਖੁਸਰੇ ਸਿਮਰਨ ਪਰਲਿੰਗੀ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਮੰਤਰੀ ਚੇਤੰਨ ਜੌੜੇ ਮਾਜਰਾ ਨਾਲ ਵਧਾਈ ਨਜਦੀਕੀ

ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਦਰਵੇਸ਼ ਕਿੰਨਰ ਗੁਰੂ ਪੂਨਮ ਮਹੰਤ ਨਾਲ ਜੁਲਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਡੇਰਾ ਜੱਟਾਂ ਵਾਲਾ ਚੌਂਤਰਾ ਤੇ ਡਾਕਾ ਮਾਰਕੇ ਕਰੋੜਾਂ ਰੁਪੈ ਦੀ ਨਕਦੀ ਅਤੇ ਗਹਿਣੇ ਲੁੱਟਣ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਚੇਲੇ ਚਿੰਕੀ ਉਰਫ ਸਵੀਟੀ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਆਰੋਪੀ ਨਕਲੀ ਖੁਸਰੇ ਸਿਮਰਨ ਉਰਫ ਗਗਨਦੀਪ ਉਰਫ ਗੜ੍ਹੈਂ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਮੰਤਰੀ ਚੇਤੰਨ ਸਿੰਘ ਜੌੜੇ ਮਾਜਰਾ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਮਾਹੌਲ ਵਿਚ ਨਜਦੀਕੀਆਂ ਵਧਾਉਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ।

ਜੌੜੇ ਮਾਜਰਾ ਵੀ ਇਹਨਾਂ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਵਿਚ ਇਸ ਨਕਲੀ ਖੁਸਰੇ ਨਾਲ ਅਕਸਰ ਅਨੰਦਿਤ ਅਵਸਥਾ ਵਿਚ ਮੰਦ ਮੰਦ ਮੁਸਕੁਰਾਉਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਪਾਪੀ ਲੋਕ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਨਕਲੀ ਖੁਸਰਾ ਜੌੜੇ ਮਾਜਰਾ ਜੀ ਨੂੰ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਹੈ।

ਕੁਝ ਨਕਲੀ ਕਿੰਨਰ ਇਹ ਅੰਦਾਜ਼ੇ ਵੀ ਲਗਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਨਕਲੀ ਖੁਸਰਾ ਸ਼ਾਇਦ ਸਿਹਤ ਮੰਤਰੀ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਕਿਸੇ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਬਾਰੇ ਟਿਪਸ ਲੈਣ ਲਈ ਜੌੜੇ ਮਾਜਰਾ ਦੇ ਨਜਦੀਕ ਢੁੱਕਦਾ ਹੋਵੇ।

ਇਨਕਲਾਬ ਜਿੰਦਾਬਾਦ ਦਾ ਨਾਹਰਾ ਲਗਾਉਣ ਵਾਲੇ ਕੁਝ ਦੇਸ਼ਭਗਤਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕਾਰਣ ਚਾਹੇ ਕੁਝ ਵੀ ਹੋਵੇ, ਪਰ ਸਿਹਤ ਮੰਤਰੀ ਅਤੇ ਡਕੈਤੀ ਅਤੇ ਕਤਲ ਦੇ ਆਰੋਪੀ ਨਕਲੀ ਖੁਸਰੇ ਦੀਆਂ ਨਜਦੀਕੀਆਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਦੇ ਰੰਗਲੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਜਨਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਕਿੰਨਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨਗੀਆਂ ਇਹ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਹੀ ਦੱਸੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਨਕਲੀ ਖੁਸਰੇ ਦੀਆਂ ਨਜਦੀਕੀਆਂ ਅਤੇ ਅਸਲੀ ਕਿੰਨਰ ਪੀੜਤ ਪੂਨਮ ਮਹੰਤ ਦੀਆਂ ਬਦਦੁਆਵਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਈ ਸਿਆਸੀ ਦਿੱਗਜ਼ਾਂ ਦਾ ਭੱਠਾ ਬਿਠਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਹਨਾਂ ਵਿਚ ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਜੇਹਲ ਵਿੱਚ ਮੌਣ ਵਰਤ ਧਾਰੀ ਬੈਠੇ ਹਨ ਅਤੇ ਮਦਨ ਲਾਲ ਜਲਾਲਪੁਰ ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਪਰਵਾਸ ਕਰ ਗਏ ਹਨ। ਬ੍ਰਹਮ ਮਹਿੰਦਰਾ , ਮੋਹਿਤ ਮਹਿੰਦਰਾ ਅਤੇ ਲਾਲ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸਿਆਸੀ ਲਾਲੇ ਪੈ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਚੰਨੀ ਬੁਰੀ ਤਰਾਂ ਹਾਰਕੇ ਪਰਦੇਸੀ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਸਿਆਣਿਆਂ ਦਾ ਸੱਚ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਦਰਵੇਸ਼ ਅਸਲੀ ਕਿੰਨਰ ਦੀ ਬਦਦੁਆ ਨਹੀਂ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *